

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
ABCIRPSE06T2214SV0N
AZ-17PMMP-QC8001
PT02E-16-26P(072)
62GB-51T14-05SN
D38999/24WB2PN
MS3102A-24-28P
62GB-56T10-06SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00