

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 127mm |
| Width | 127mm |
| Power Consumption | 4.7W |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 196mA |
| Air Flow | 245m³/h |
| Dimensions | 127 x 127 x 38mm |
| Noise Level | 44dB |
| Fan Speed | 2800rpm |
| Bearing Type | Ball |
9WFA0624G6001
FD2480-A0151E3AL
109P0424H302
9GV1248P4G011
W1G130-AA25-01
9WP0612H4011
9S0812L4011
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00