

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 115 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Power Consumption | 26W |
| Depth | 51mm |
| Air Flow | 440m³/h |
| Dimensions | 172 x 51mm |
| Noise Level | 60dB |
| Fan Speed | 3300rpm |
| Direction of Curve | Backward |
| Bearing Type | Ball |
4412 F/2GL-489
9GV1248P4G011
W2E142-BB01-01-KR0
MF35100V1-1000U-A99
9GAX0412P3K001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00