

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Tangential |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 150m³/h |
| Series | QLZ |
| Height | 96mm |
| Width | 257mm |
| Depth | 83mm |
| Dimensions | 96 x 257 x 83mm |
| Fan Speed | 1700rpm |
| Noise Level | 48dB |
| Bearing Type | Sleeve |
R3G220-RD53-03
PF75302B1-1B00U-A99
MF50201V1-1B00U-A99
D2E146-HR93-A1
9BFB24P2H003
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00