

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Tangential |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 220m³/h |
| Series | QLK |
| Height | 79mm |
| Width | 492mm |
| Depth | 71mm |
| Dimensions | 71 x 510 x 79mm |
| Fan Speed | 2050rpm |
MF50201V1-1B00U-A99
D2E097-CB01-02
QG030-198/14
RG125-19/14N
FW1251-A1051C2AL
G2E140-AB17-50
R3G190-RD45-03
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00