

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 120mm |
| Power Consumption | 30W |
| Width | 120mm |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 1.25A |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Air Flow | 340m³/h |
| Sensor Type | PWM, Tachometer |
9RA1424P1G001
DP203A-2123LSL.GN
W2E142-BB01-01-KR1
9GA0612P1J03
EE60251S3-1000U-999
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00