

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 80mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 1.4W |
| Width | 80mm |
| Depth | 25.4mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 58m³/h |
| Dimensions | 80 x 80 x 25mm |
| Noise Level | 27dB |
| Fan Speed | 2600rpm |
| Direction of Curve | Backward |
| Bearing Type | Ball |
| IP Rating | IP68 |
FD1280-A1051C3AL
MF3010V2-1000U-A99
9GAX0412P3S003
R89F-DS1225H
SU2B1 19028268A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00