

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 80mm |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 1.4W |
| Depth | 25mm |
| Dimensions | 80 x 80 x 25mm |
| Air Flow | 58m³/h |
| Noise Level | 27dB |
| Fan Speed | 2600rpm |
| Bearing Type | Ball |
9RA0824P4G001
9RA0812P1H001
3212J/2N-301
MF40060V2-1000U-A99
9GA1212P4G001
F41MM-024XK-9
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00