

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 32mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 1.9W |
| Maximum Current | 94mA |
| Depth | 80mm |
| Dimensions | 80 x 80 x 32mm |
| Air Flow | 53m³/h |
| Termination Type | Lead Wire |
| Noise Level | 32dB(A) |
| IP Rating | IP68 |
AxiACi120-00216
A2175HBL-T.GN
9GA0512P7G001
109P0424H3013
PT77B3 19028312A
9GE0412P3J03
3212J/2N-301
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00