

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 12W |
| Depth | 55mm |
| Air Flow | 360m³/h |
| Dimensions | 150 x 55mm |
| Noise Level | 53dB |
| Fan Speed | 3050rpm |
| Bearing Type | Ball |
TNE3C 19020177A
F16EA-03LLC
RG140-22/14N/2TDPU
9A0912H4021
9WP0612H4011
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00