

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 70mm |
| Width | 70mm |
| Power Consumption | 600mW |
| Depth | 15mm |
| Dimensions | 70 x 70 x 15mm |
| Air Flow | 28m³/h |
| Noise Level | 25dB |
| Fan Speed | 3300rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Sleeve |
612NGME-RS0
CLE2L2 19020188A
9LG0912P4S001
109R0648H402
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00