

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 19W |
| Depth | 38mm |
| Dimensions | 150 x 38mm |
| Air Flow | 360m³/h |
| Noise Level | 58dB |
| Fan Speed | 3350rpm |
| Direction of Curve | Backward |
| Bearing Type | Ball |
3212J/2N-301
9WPA0424P3G001
9GA0912P4S03
8212J/2H3-RS0
9GA0624P6G001
EF80251S3-1000U-A99
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00