

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 60mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 400mW |
| Width | 60mm |
| Depth | 15mm |
| Maximum Current | 33mA |
| Dimensions | 60 x 60 x 15mm |
| Air Flow | 19m³/h |
| Noise Level | 16dB |
| Fan Speed | 2650rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
FD1240-C0051M2AL
MR2B3 19028245A
9G1224H4D01
R89F-DS1225H
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00