

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Height | 119mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Power Consumption | 19W |
| Width | 119mm |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 840mA |
| Air Flow | 160m³/h |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Noise Level | 47dB |
| Fan Speed | 2650rpm |
| Bearing Type | Ball |
| IP Rating | IP54 |
PE60252B2-000U-A99
4412F/2-RS0
ME45101V1-000U-A99
A2E250-AE65-02
R89F-DS0925H-S1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00