

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 119mm |
| Power Consumption | 19W |
| Width | 119mm |
| Depth | 38mm |
| Air Flow | 160m³/h |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Noise Level | 40dB |
| Fan Speed | 2650rpm |
| Sensor Type | Voltage Output |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
3414NGH-RS0
109P0424R3013
R89F-MS0938HP-S1
9GA0312P3G001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00