

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V ac |
| Height | 119mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Power Consumption | 18W |
| Width | 119mm |
| Depth | 38mm |
| Air Flow | 93cfm |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Noise Level | 47dB(A) |
| Fan Speed | 3100rpm |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Sleeve |
EF80251B1-1000U-A99
SP101A-1123HBT.GN
FD1212-A2251G2AL
A1175HBLTGN
9RA0812P1H001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00