

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 119mm |
| Width | 119mm |
| Power Consumption | 12W |
| Depth | 25mm |
| Dimensions | 119 x 119 x 25mm |
| Air Flow | 225m³/h |
| Noise Level | 55dB |
| Fan Speed | 5400rpm |
| Bearing Type | Ball |
9GA0412P6F001
AxiACi120-00190
SF23092A/2092HST.GN
A4E300-AS72-01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00