

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 119mm |
| Width | 119mm |
| Power Consumption | 12W |
| Depth | 38mm |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Air Flow | 285m³/h |
| Noise Level | 55dB |
| Fan Speed | 5000rpm |
| Sensor Type | Voltage Output |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
9S0824M4011
9G0612P4S001
109P0405H3013
9GA0712P1H001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00