

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 119mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 1.25W |
| Width | 119mm |
| Depth | 25mm |
| Air Flow | 94m³/h |
| Dimensions | 119 x 119 x 25mm |
| Noise Level | 26dB |
| Fan Speed | 1600rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Sleeve |
ME70151V1-000U-A99
9GA0412P3G01
EF80251S3-1000U-A99
MF80252V2-1000U-A99
R89F-MS1238HP-S2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00