

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 119mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 119mm |
| Power Consumption | 3.2W |
| Depth | 25mm |
| Air Flow | 140m³/h |
| Dimensions | 119 x 119 x 25mm |
| Noise Level | 38dB |
| Fan Speed | 2400rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
FD1240-C0051M2AL
RG140-22/14N/2TDPU
109R0824H4021
EEC0252B2-000U-A99
9GA0424P3M001
9RA0812K1001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00