

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 40mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 40mm |
| Power Consumption | 1W |
| Depth | 20mm |
| Maximum Current | 42mA |
| Dimensions | 40 x 40 x 20mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Air Flow | 10m³/h |
| Noise Level | 18dB |
| Fan Speed | 6000rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
| IP Rating | IP20 |
9GA1212P4S001
MF30060V1-1000U-A99
AA120-00206 100-240 R 3.300
109R0605H402
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00