

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 92mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 92mm |
| Power Consumption | 2.9W |
| Depth | 25mm |
| Air Flow | 102m³/h |
| Dimensions | 92 x 92 x 25mm |
| Noise Level | 39dB |
| Fan Speed | 3250rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
9HV0924P4G001
F41MM-024XK-9
SF11580AT-1082HSL.GN
AxiACi120-00179
9WP0812H402
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00