

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 92mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 92mm |
| Power Consumption | 9W |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 375mA |
| Air Flow | 146m³/h |
| Dimensions | 92 x 92 x 38mm |
| Noise Level | 55dB |
| Fan Speed | 6800rpm |
| Bearing Type | Ball |
DP201A-2123HBT.GN
MF35100V1-1000U-A99
9GA0948P1H03
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00