

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | DRC30 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 85 - 264 V ac, 120 - 370 V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 1.5A |
| Height | 92.6mm |
| Width | 52mm |
| Depth | 58mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
TSP 180-148
S8VK-X06012-EIP
S8FS-G15005CD
6EP1334-2BA20
6EP3123-0TA00-0AY0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00