

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | DRC100 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 85 - 264 V ac / 120 - 370V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 15V dc |
| Output Current | 6.5A |
| Width | 70mm |
| Height | 92mm |
| Depth | 58mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
DRL-12V75W1AZ
S8FS-C01505J
TBL 015-105
TSP 070-112 EX
6EP3333-7LB00-0AX0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00