

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PRO BAS |
| Type | DIN Rail Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 264V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 20A |
| Power Rating | 480W |
S8FS-G01505CD
TSPC 120-124
TSPC 240-148
S8FS-C05024
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00