

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PRO BAS |
| Type | DIN Rail Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 264V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 1.3A |
| Power Rating | 30W |
1SVR427034R0000 CP-E 24/5.0
TBL 015-112
S8VK-X03005-EIP
SDR-480P-48
TCL 024-105
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00