

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PRO BAS |
| Type | DIN Rail Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 264V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 3.8A |
| Power Rating | 90W |
ABLS1A48100
S8VK-WB96048
DRJ30-12-1/E
S8VK-G24048
KNX-40E-1280D
ABL8WPS24200
TSP 600-124
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00