

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 6A |
| Power Rating | 72W |
| Height | 163mm |
| Width | 40mm |
| Depth | 163mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
S8VK-WB24024
TCL 024-112 DC
TIB 080-148
6EP1332-5BA00
6EP3322-6SB00-0AY0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00