

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 480V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 40A |
| Power Rating | 960W |
| Depth | 198mm |
| Height | 127mm |
| Width | 126mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
S8VS-06024-F
QS10.241-C1
DRF-12V120W1GBA
6AG13326SB007AY0
TIB 080-124EX
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00