

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 4A |
| Power Rating | 48W |
| Height | 90mm |
| Width | 45mm |
| Depth | 107.5mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
S8FS-G03012CD
DRF-240-24-1/HL
S8FS-G60048CD
6EP1433-0AA00
1SVR427035R0000 CP-E 24/10.0
DRB240-24-3-A0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00