

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264 V ac, 125 - 375 V dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 4.2A |
| Power Rating | 100W |
| Height | 90mm |
| Depth | 56mm |
| Width | 108mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
HDR-100-15N
6EP1323-2BA00
PIC240.241C
6EP3233-0TA00-0AY0
1SVR427035R0000 CP-E 24/10.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00