

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 4A |
| Power Rating | 48W |
| Height | 89mm |
| Depth | 59mm |
| Width | 72mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
S8FS-C01524J
6EP1322-5BA10
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00