

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Type | Digital |
| Number of Channels | 1 |
| Units Measured | Hours, Minutes |
| Segment Length | 1 s |
| Contact Configuration | SPDT |
| Height | 121mm |
| Depth | 48mm |
| Battery Life | 720h |
11.41.8.230.0000
18.18.0013.1
TR608 top2 S
SC 28.11 PRO4 230V
03.61.0001.1
43.87.0003.1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00