

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 115 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 80mm |
| Width | 80mm |
| Power Consumption | 11W |
| Maximum Current | 100mA |
| Depth | 25mm |
| Air Flow | 28.9m³/h |
| Dimensions | 80 x 80 x 25mm |
| Noise Level | 33dB |
| Fan Speed | 2750rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
9GA0924P4J03
MF20080V1-1000U-A99
9G1224E1D011
9RA0812H1001
9RA1212H1001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00