

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 60mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 60mm |
| Power Consumption | 1.3W |
| Maximum Current | 125mA |
| Depth | 10mm |
| Air Flow | 16.3cfm |
| Dimensions | 60 x 60 x 10mm |
| IP Rating | IP20 |
9GA0512P7G001
109R0648H402
9HV0848P1G001
W1G130-AA25-01
9RA0948P4G001
9G1224G4D011
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00