

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Height | 120mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 25mm |
| Power Consumption | 5W |
| Depth | 120mm |
| Maximum Current | 207mA |
| Dimensions | 120 x 120 x 25mm |
| Air Flow | 184m³/h |
| Noise Level | 44.5dB |
| Fan Speed | 3100rpm |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Vapo |
MF60151VX-1000U-A99
DP209WR-2123HBT.GN
FD1212-A1251G2AL
FD2480-A0151E3AL
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00