

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 80mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 1.56W |
| Width | 80mm |
| Depth | 20mm |
| Maximum Current | 130mA |
| Air Flow | 61.2m³/h |
| Dimensions | 80 x 80 x 20mm |
| Noise Level | 38dB |
| Fan Speed | 3300rpm |
| Bearing Type | Vapo |
9RA0812K1001
9CRA0412K501
9GA1224P4G001
AF80-00135 48V P/2 16.500
9GA1212P4G001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00