

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 40mm |
| Width | 20mm |
| Power Consumption | 560mW |
| Depth | 40mm |
| Maximum Current | 46mA |
| Air Flow | 15m³/h |
| Dimensions | 40 x 40 x 20mm |
| Noise Level | 26.5dB |
| Fan Speed | 6300rpm |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
W1G230-EB89-01
9GA0824P2S001
9HVA0812P1G001
D301L-024GK-2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00