

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 60mm |
| AC or DC Operation | dc |
| Width | 60mm |
| Depth | 25mm |
| Maximum Current | 141mA |
| Dimensions | 60 x 60 x 25mm |
| Air Flow | 40m³/h |
PT2B3 19028254A
512 F/2-531
9WL0912P1H001
PMD1212PTB1-A(2).GN
MF40060V2-1000U-A99
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00