

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | dc |
| Height | 0.8in |
| Width | 3.5in |
| Power Consumption | 1.8W |
| Depth | 4.3in |
| Dimensions | 0.8 x 3.5 x 4.3in |
| Air Flow | 6.9cfm |
PMD1209PMB3-A(2).GN
SP103AT-1122LSL.GN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00