

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 1in |
| AC or DC Operation | dc |
| Width | 3.1in |
| Depth | 3.1in |
| Maximum Current | 80mA |
| Dimensions | 3.1 x 3.1 x 1in |
| Air Flow | 26.6cfm |
9WP0624H401
9A0812H4011
MEC0382V1-000U-A99
109P0524A701
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00