

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Type | DC |
| Cutout Height | 93mm |
| Cutout Width | 124mm |
| Depth | 30.2mm |
| Meter Accuracy | ±1.5 % |
| Minimum Temperature | -25°C |
| Meter Type | Voltmeter |
| Maximum Temperature | +55°C |
EQ94-V70X2N1CAW0ST
DMR20-1-ACV-R-C
DMS-30PC-2-RL-C
PQ94-V0ZL2N1CAW0ST
DMS-30PC-1-GS-C
D721MCS10V/2-001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00