

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Type | DC |
| Cutout Height | 72mm |
| Cutout Width | 94mm |
| Depth | 30.2mm |
| Meter Accuracy | ±1.5 % |
| Minimum Temperature | -25°C |
| Meter Type | Voltmeter |
| Maximum Temperature | +55°C |
EMV 1025S-11
PD72MIS500V/2-003
DMS-20PC-0-DCM-B-C
EQ44-V69X2N1CAW0ST
PQ44-V0VL2N1CAW0ST
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00