

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | N 125 |
| Type | Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 120-230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 320mA |
| Power Rating | 24VA |
TCL 060-124 DC
S8VK-C12024
TIS 150-148
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00