

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Accessory Type | AC Power Supply |
| For Use With | Motor |
| Voltage Range | 200 - 240 V |
| Current Rating | 11.6 A |
| Electrical Phase | 3 |
| Power Rating | 2 kW |
| Length | 195mm |
| Width | 95mm |
| Depth | 195mm |
| Dimensions | 95 x 170 x 195 mm |
| Series | SINAMICS |
3RA1911-1AA00
3RV1917-5CA00
TCSCAR013M120
073139 U-PKZ0(415V50HZ)
281636 E-PKZ01-PVT
VW3A1104R50
EHA33-23M30N-000 MAX30
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00