

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | SITOP |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 400 - 500 V ac / 450 - 600V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 480W |
| Depth | 155mm |
| Height | 135mm |
| Width | 70mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP3333-7SB00-0AX0
S8VK-WB48024
PSC4.48.12M
SPDE244801R
DRJ50-24-1/E
6EP3436-8SB00-0AY0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00