

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | SITOP |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 400 - 500V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 20A |
| Power Rating | 240W |
| Width | 70mm |
| Depth | 125mm |
| Height | 125mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP3331-7SB00-0AX0
TBLC 15-124
S8VK-T48024-400
PC-0124-100-0
6EP1433-0AA00
TBL 030-124
DIS-N240-48
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00