

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 5WG |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 29V dc |
| Output Current | 640mA |
| Height | 90mm |
| Depth | 60mm |
| Width | 72mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP3330-6SB00-0AY0
S8VS-06024A
S8VK-C06024
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00