

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Bore Size | 35mm |
| Series | 5SV8 |
| Transformer Type | Toroidal Ring |
| Overall Height | 79mm |
| Overall Width | 100mm |
| Overall Depth | 58.8mm |
| Minimum Temperature | -10°C |
| Maximum Temperature | +50°C |
CTV6X400A333MV
171-8767
XM19-285111S000000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00